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Zanzibar  
09 Disemba, 2024 
 
                                 TAARIFA KWA VYOMBO VYA HABARI 
 

 
Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan amefanya 

uteuzi wa Makamishna wa Jeshi la Polisi. Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Katibu 

Mkuu Kiongozi Balozi Dkt. Moses Kusiluka, Makamishna walioteuliwa ni kama 

ifuatavyo:-  

 

(i) Naibu Kamishna wa Polisi DCP. Kombo Khamis Kombo amepandishwa cheo 

kuwa Kamishna wa Polisi na ameteuliwa kuwa Kamishna wa Polisi Zanzibar, 

anachukua nafasi ya CP. Hamad Khamis Hamad ambaye ameteuliwa kuwa 

Balozi; na 

 

(ii) Naibu Kamishna wa Polisi DCP. Tatu Rashid Jumbe amepandishwa cheo kuwa 

Kamishna wa Polisi na ameteuliwa kuwa Kamishna wa Utawala na Menejimenti 

ya Rasilimali Watu katika Jeshi la Polisi, anachukua nafasi ya CP. Suzan Kaganda 

ambaye ameteuliwa kuwa Balozi. 
 

 
Sharifa B. Nyanga 
Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais, Ikulu 
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